Veyon 4.9.0 - en to th translation catalogue (55 entries)

en: FAQ - Frequently Asked Questions
th: FAQ - คำถามที่พบบ่อย

en: Lock screens
th: ล็อกหน้าจอ

en: Remote access
th: การเข้าถึงระยะไกล

en: Power down now
th: ปิดเครื่องตอนนี้

en: Install updates and power down
th: ติดตั้งอัปเดตแล้วปิดเครื่อง

en: Power down after user confirmation
th: ปิดเครื่องหลังจากการยืนยันของผู้ใช้

en: Power down after timeout
th: ปิดเครื่องหลังจากหมดเวลา

en: Send text message
th: ส่งข้อความอักษระ

en: Run program
th: สั่งเปิดโปรแกรม

en: Open website
th: เปิดเว็บไซต์

en: File transfer
th: การถ่ายโอนไฟล์

en: Overwrite existing files
th: บันทึกทับไฟล์ที่มีอยู่แล้ว

en: Transfer only
th: ถ่ายโอนไฟล์เท่านั้น

en: Transfer and open file(s) with associated program
th: ถ่ายโอนและเปิดไฟล์ด้วยโปรแกรมที่เกี่ยวข้อง

en: Transfer and open destination folder
th: ถ่ายโอนและเปิดโฟลเดอร์ที่เก็บปลายทาง

en: Screenshot
th: ภาพหน้าจอ

en: Monitoring
th: สังเกตการณ์

en: Computer overview
th: ภาพรวมของคอมพิวเตอร์

en: Fullscreen demo
th: สาธิตแบบเต็มจอ

en: Window demo
th: การสาธิตแบบมีหน้าต่าง

en: Screen lock
th: ล็อกจอ

en: Lock screen
th: ล็อกหน้าจอ

en: Lock computers
th: ล็อกคอมพิวเตอร์

en: Remote control
th: ควบคุมระยะไกล

en: Remote view
th: มองระยะไกล

en: Power on
th: เปิดเครื่อง

en: Power down
th: ปิดเครื่อง

en: Restart
th: รีสตาร์ท

en: Reboot
th: รีบู๊ต

en: Log off
th: ล็อกออฟ

en: Text message
th: ข้อความอักษระ

en: Message
th: ข้อความ

en: Message window
th: หน้าต่างข้อความ

en: Start program
th: เริ่มโปรแกรม

en: Commands
th: คำสั่ง

en: Open document
th: เปิดเอกสาร

en: Website
th: เว็บไซต์

en: Open browser
th: เปิดเบราว์เซอร์

en: Browser
th: เบราว์เซอร์

en: Web address
th: ที่อยู่เว็บไซต์

en: Files
th: ไฟล์

en: Transfer files
th: ถ่ายโอนไฟล์

en: Distribute files
th: แจกจ่ายไฟล์

en: Send files
th: ส่งไฟล์

en: Open files
th: เปิดไฟล์

en: Destination folder
th: โฟลเดอร์ปลายทาง

en: From Wikipedia, the free encyclopedia:
th: จากวิกิพีเดีย สารานุกรมเสรี:

en: Button
th: ปุ่ม

en: Graphical user interface
th: ส่วนติดต่อผู้ใช้แบบกราฟฟิก

en: Keyboard shortcut
th: คีย์ลัดแป้นพิมพ์

en: Password
th: รหัสผ่าน

en: Username
th: ชื่อผู้ใช้

en: Veyon User Manual
th: คู่มือผู้ใช้ Veyon

en: User interface
th: ส่วนติดต่อผู้ใช้

en: Desktop icon
th: ไอคอนเดสก์ท็อป
